clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?
clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?

clªss…a¹2…†p

A12 Tam Phú niên khóa 2007-2010

Trang ChínhTrang Chính  Hot MusicHot Music  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo: Bạn Hồng vừa mất hôm chủ nhật rồi các bạn đi phúng điếu thì nhắn cho Chiêu nha :((

Đáng yêu !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Chiêu
Leader
Leader
Chiêu

Posts Posts : 1081

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : người có quyền lực
Sở thích Sở thích : sử dụng quyền lực
Đến từ Đến từ : Thủ Đức !
Tui Tui : Đáng yêu ! C1a01aa94a
Cục cưng Cục cưng : Đáng yêu ! Yeah1_teens_198

Đáng yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đáng yêu !   Đáng yêu ! I_icon_minitimeWed Jul 02, 2008 7:22 pm

[CENTER]
Nếu biết cách thì chẳng hề khó chút nào khi bạn muốn biến mình trở thành một cô gái ngọt ngào và đáng yêu.

Thật đấy, khi phong cách thời trang hiện nay đang nghiêng dần về những nét nữ tính và dịu dàng với những chiếc áo form dài, những chiếc quần bó tôn thêm dáng và giày búp bê điệu đàng thì việc kết hợp hài hòa những trang phục đang hot ấy sẽ mang lại hiệu quả bất ngờ đó nha.

Đáng yêu ! 1

Bộ trang phục toát lên vẻ nhã nhặn bởi tông màu trầm nâu và tím tuy nhiên vẫn có chút gì đó nghịch ngợm bởi chiếc áo váy kẻ sọc rất trẻ trung.

Đáng yêu ! 2

Áo màu tím đang lên ngôi nè bạn, cặp với legging xám tro và váy ngắn rất dễ thương đúng hông nè!

Đáng yêu ! 3

Đáng yêu ! 4
Chiếc nơ xinh ở phần gấu quần điểm tô thêm cho chiếc legging vốn đã dần quen thuộc với teen nè, thật tuyệt khi đi kèm với chiếc áo chấm bi xanh đậm rất nhẹ nhàng.

Đáng yêu ! 5

Áo form dài vẫn có thể đi cùng váy voan nếu như bạn biết cách kết hợp như bộ phục trang trên đây đó.

Đáng yêu ! 6
Thoạt nhìn bộ trang phục có vẻ giản đơn, song vẻ ngọt ngào lại toát ra từ đấy đó bạn ạ.

Đáng yêu ! 8

Chơi lớp với chiếc áo váy dài màu hồng bên trong và áo thun xanh bên ngoài cô ấy thật style phải không nào.

[COLOR=DarkOrchid]
Đáng yêu ! 9
[I] Chiếc quần jeans bó lật lai sẽ bớt gai góc hơn bởi chiếc áo kiểu xinh xinh này nè bạn! Đáng yêu ! Xhmg
catwhite_kute
A12 Member
A12 Member
catwhite_kute

Posts Posts : 70

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : kut3
Đến từ Đến từ : Los Angeles
Tui Tui : Đáng yêu ! 077924bae4

Đáng yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đáng yêu !   Đáng yêu ! I_icon_minitimeSat Jul 12, 2008 11:38 am

Troj` oj mj' bo do` na`j dep woa' a`.huhu coa' aj choa tuj mj' bo na`j hok za?

Đáng yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang