clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?
clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?

clªss…a¹2…†p

A12 Tam Phú niên khóa 2007-2010

Trang ChínhTrang Chính  Hot MusicHot Music  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo: Bạn Hồng vừa mất hôm chủ nhật rồi các bạn đi phúng điếu thì nhắn cho Chiêu nha :((

màu hot tím

Go down 
Tác giảThông điệp
¶<um™
V.I.P
V.I.P
¶<um™

Posts Posts : 762

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Bảo Bình Tự giới thiệu Tự giới thiệu : I'm kum
Sở thích Sở thích : tô tượng
Đến từ Đến từ : hành tinh nào đó chưa kím ra
Tui Tui : Chết ùi !
Cục cưng Cục cưng : Cut cut

màu hot tím Empty
Bài gửiTiêu đề: màu hot tím   màu hot tím I_icon_minitimeSun Jul 20, 2008 8:36 pm

màu hot tím Timthoi-nd
Màu tím đang được “dân tím” săn lùng ráo riết. Dự kiến sẽ là màu đỉnh nhất từ bây giờ cho đến hết xuân - hè 2009.

Tùy vào cá tính, bạn có thể chọn tím than, tím môn, tím nhạt... theo cách của mình.

Chỉ cần một chút tím thôi trông bạn sẽ thật khác biệt. Nếu phối nhiều món đồ tím với nhau bạn nên chú ý tìm nhiều sắc độ tím khác nhau để bộ trang phục sinh động, hài hòa. Không nên phối tất cả y một màu tím.
Có nhiều gam tím khác nhau, nhưng tím mà mọi người vẫn hay gọi “tím Huế” đang là tím hot nhất.

Không nên phối “cả trời tím” lên trang phục, hãy phối vừa phải để tím vẫn tím mà không bị chọc là “sến như con hến”! Đó là “nghệ thuật” của bạn
màu hot tím Mottim1
màu hot tím Mottim2
màu hot tím Mottim3
màu hot tím Mottim4
màu hot tím Mottim5

màu hot tím
Trang 1 trong tổng số 1 trang