clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?
clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?

clªss…a¹2…†p

A12 Tam Phú niên khóa 2007-2010

Trang ChínhTrang Chính  Hot MusicHot Music  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo: Bạn Hồng vừa mất hôm chủ nhật rồi các bạn đi phúng điếu thì nhắn cho Chiêu nha :((

…ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
[DKNY]_xiu'
A12 Member
A12 Member
[DKNY]_xiu'

Posts Posts : 37

Giới tính Giới tính : Nữ Tui Tui : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… 914f4c4010

…ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… Empty
Bài gửiTiêu đề: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeTue Sep 30, 2008 8:34 pm

Em Sẽ Nói Ko Nhớ Anh Đâu ... Mặc Dù Em Nhớ Anh Rất Nhiều, Từ Trong Suy Nghĩ ,Trong Giấc Mơ, Trong Những Phút Ngẩn Ngơ Em Ngồi Nhìn Mưa... Nhớ Anh... Xung Quanh Em Quạnh Vắng Biết Bao ...
------------------------------------------------

Em Sẽ Ko Đi Chơi Vs Anh..Mặc Dù Em Thích Được 1 Vòng Tay Ôm Trọn Lấy Anh Từ Đằng Sau ...Nhu Cai' Ngay` Hum Ay' ,NgaY` Ma` Ban` Tay Anh Da~ Nam' ChaT Lay' Ban` Tay Em Va` Noi' Se Ko Bao Gio` Phai Xa Nhau Nua~..

Em Sẽ Ko Phone Cho Anh. Mặc Dù Em Muốn Nghe Giọng Nói Ấm Áp Thân Wen , Muốn Được Kể Cho Anh CHuyện Buồn Vui Đang Mon Men Nơi Khoé Miệng...

Em Sẽ Giả Vờ Không Biết Nếu Bất Chợt Nhìn Thấy Anh... Mặc Dù Em Muốn Đến Bên Anh Thật Gần, Thật Gần Để Được Ngắm Anh Thật Kỹ, Thật Lâu...

Em Sẽ Mạnh Mẽ Bước Đi Một Mình .. Mặc Dù Trong Tim Em Đau Nhói, Em Cô Đơn Và Còn Hơn Thế Nữa, Em Thấy Cần Bàn Tay Anh Nắm Chặt Lấy Bàn Tay Em, Đen Bên Em Mỗi Khi Em Vấp Ngã .
-------------------------------------------------

Em kog mun' mat' anh nhung em lai koh dam' chap nhan tinh` cam? cua? anh...! y3
Boi? 2 chung' ta co' hai cuoc song' hoan toan khac' nhau....boi? 2 chung' ta co' wa' nhiu` khoang? cach'......boi? anh chang? bao gio` la` mot nguoi` song' don gian? hon vi` em..!Hay chi? boi? mot dieu` don gian? rang`...........

....Em bit' rang` mai~ mai~ anh cung~ koh the? hiu
''hanh phuc' that su cua? em koh fai? la` khi nguoi`ta bit' em wen voi' 1 thieu' gia...ma` chi? don gian? la khi anh nhuong` chiec' ao' khoac' cua? minh`de? em duoc am' hon tren con duong` rat' cool hum do''

Co' le~ anh cung~ se~ koh bao gio` doc duoc bai` viet' nay` cua? em...nhung em cung~ koh hiu? sao minh` lai viet'.... vi` mot ly' do vo tinh` nao` do' hay that su trai' tim em dang nho' den' anh........hixhix!
pedy_lovely
A12 Member
A12 Member
pedy_lovely

Posts Posts : 46

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : mình là pé dy trưởng nhóm của bộ 3 nà
Tui Tui : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… 85b0c07157
Cục cưng Cục cưng : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… G7845u10

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeWed Oct 01, 2008 9:33 pm

sao moa` nghe bun` we' da y2 2nguoi cung chung canh ngo
tinhyeutrecon12345
A12 Member
A12 Member
tinhyeutrecon12345

Posts Posts : 48

Tui Tui : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… 077924bae4
Cục cưng Cục cưng : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… My71

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeWed Oct 01, 2008 11:10 pm

cho du con duong mà mình da chon dung hay sai thì cung phai di tiep
pedy_lovely
A12 Member
A12 Member
pedy_lovely

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : mình là pé dy trưởng nhóm của bộ 3 nà

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeThu Oct 02, 2008 3:53 pm

tinh iu la` j` moa` phai~ khien cho con nguoi` ta dau kho zay ho~ trui`
hix dang cho` ngay`DiE
A12 Member
A12 Member
hix dang cho` ngay`DiE

Posts Posts : 203

Giới tính Giới tính : Nam Chòm sao Chòm sao : Cự Giải Sở thích Sở thích : o nha chan vit. choa papa
Đến từ Đến từ : uix nghe don` bi h` dang o dzoi' ong bus
Tui Tui : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… 05b476fcef

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeThu Oct 02, 2008 7:22 pm

o`o` hem bik la j` nua~ hen . Duyen oi ILOVE YOU ma` sao em ko dong y' hix hix khi45

Được sửa bởi Black Ducan ngày Fri Oct 03, 2008 8:56 am; sửa lần 1.
tinhyeutrecon12345
A12 Member
A12 Member
tinhyeutrecon12345

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeThu Oct 02, 2008 10:45 pm

tai sao phai xem tro.ng tinh cam nhu zåy ,khi dó chi là thú ca?m giåc a?o
[DKNY]_xiu'
A12 Member
A12 Member
[DKNY]_xiu'

Giới tính Giới tính : Nữ Tui Tui : …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… 914f4c4010

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeFri Oct 03, 2008 8:46 pm

...........neu' co' the? cho thoi` gian way tro? lai nhu fut' ban da`u thi` hay bit' may'............!
tinhyeutrecon12345
A12 Member
A12 Member
tinhyeutrecon12345

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeSat Oct 04, 2008 3:01 pm

xi'u dang na`m mo da^'y a` y4
[DKNY]_xiu'
A12 Member
A12 Member
[DKNY]_xiu'

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeSat Oct 04, 2008 9:25 pm

...........uhm` xiu' tung` mo goi` bi gio` chot tinh? giac' thay' su that cay dang' wa' ah`...........
pedy_lovely
A12 Member
A12 Member
pedy_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitimeSat Oct 04, 2008 10:18 pm

thui nhac lai lam` chi cho them bun` zay khi83 su that van la` su that thui ,boi zay giac mo cua x chi~ van mai~ na` giac mo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…   …ước zì anh có thể đọc bài ziết nài… I_icon_minitime

…ước zì anh có thể đọc bài ziết nài…
Trang 1 trong tổng số 1 trang