clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?
clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?

clªss…a¹2…†p

A12 Tam Phú niên khóa 2007-2010

Trang ChínhTrang Chính  Hot MusicHot Music  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo: Bạn Hồng vừa mất hôm chủ nhật rồi các bạn đi phúng điếu thì nhắn cho Chiêu nha :((

♥…em…¡u…ªñh…♥

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
¶<um™
V.I.P
V.I.P
¶<um™

Posts Posts : 762

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Bảo Bình Tự giới thiệu Tự giới thiệu : I'm kum
Sở thích Sở thích : tô tượng
Đến từ Đến từ : hành tinh nào đó chưa kím ra
Tui Tui : Chết ùi !
Cục cưng Cục cưng : Cut cut

♥…em…¡u…ªñh…♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥…em…¡u…ªñh…♥   ♥…em…¡u…ªñh…♥ I_icon_minitimeFri Oct 17, 2008 6:31 pm

Em muốn anh luôn gần bên em mỗi khi em buồn giận, thậm chí là gắt gỏng xua anh đi.

Em thích anh cái cách anh chọc em cười, chúng rất ngộ nghĩnh và cực kỳ buồn cười

Em thích anh mỗi khi cười thật to hay cười ngượng nghịu, anh đều khiến tim em nhảy rap thình thịch.

Em thích cái cách anh luôn tôn trọng cá tínhsở thích của em.

Em muốn anh hôk bao h` cọc đối dzới em , hôk bao h` nóng nảy dzới em, đừng có mang
em ra làm bia đỡ đạn những lúc anh hôk được dzui nhá

Em thích cái cách anh luôn cho em những lời khuyên hay ho nhất nhưng cũng cho em cảm giác tự chủ với "Quyền quyết định là của em!"[Mẹc dzù nhìu khi e hay cãi bướng]

Em thích anh anh tặng cho em một cái nick thật đáng yêu, “chỉ lưu hành nội bộ hai người".

Em thích anh nắm tay em nhẹ nhàng khi chở em trên đường.

Em thích vì anh cho em một cảm giác an tòan thật sự, dù có 1000 cô nàng chân dài, váy ngắn, xinh ngất ngây xuất hiện trước mắt chúng ta thì em vẫn rất chắc chắn một điều anh rất yêu em.

Và cái cuối cùng để
em không tơ tưởng đến một anh chàng khác là: Em yêu anhanh luôn là chính mình. Không cần quá nhiều lý do anh nhỉ… Đơn giản một điều thôi là em yêu anh!!!

catwhite_kute
A12 Member
A12 Member
catwhite_kute

Posts Posts : 70

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : kut3
Đến từ Đến từ : Los Angeles
Tui Tui : ♥…em…¡u…ªñh…♥ 077924bae4

♥…em…¡u…ªñh…♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ♥…em…¡u…ªñh…♥   ♥…em…¡u…ªñh…♥ I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 9:24 am

Cam~ dong woa' pe' oy.Ngoaj zoj' pe' jong nhau ghe doa'.Cu`ng rat' chung tj`nh na`.Dung' hok?Cu' the' moa` dj len nhoa.

♥…em…¡u…ªñh…♥
Trang 1 trong tổng số 1 trang