clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?
clªss…a¹2…†p
Mày có phải là thành viên của A12 hông hả?

clªss…a¹2…†p

A12 Tam Phú niên khóa 2007-2010

Trang ChínhTrang Chính  Hot MusicHot Music  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo: Bạn Hồng vừa mất hôm chủ nhật rồi các bạn đi phúng điếu thì nhắn cho Chiêu nha :((

...........Sad............Sad...................

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
catwhite_kute
A12 Member
A12 Member
catwhite_kute

Posts Posts : 70

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : kut3
Đến từ Đến từ : Los Angeles
Tui Tui : ...........Sad............Sad................... 077924bae4

...........Sad............Sad................... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...........Sad............Sad...................   ...........Sad............Sad................... I_icon_minitimeSun Nov 16, 2008 3:43 pm

Anh ah` hi`nh nhu ti`nh cam~ cua~ chung' mi`nh ngay` ca`ng xa cach'.em hok hju~ taj sao nua~ ca~ em va` anh cun~ zay.Em hok mun' nhu zay chut' na`o em mun' chung' mi`nh za~n dc nhu ngaj` xua luc' mj`nh moj' wen that' la` zuj,luc' doa' em thay' rat' hanh phuc' khj luc' na`o cu~n dc o~ ben anh.Chac' xa~y ra nhju` chjen woa' nen ca~ em & anh cu~ng thay' rat' met moj~.Nhung moa` em mun' anh pjk ra`ng luc' na`o anh e cu~n thuong va` nho' anh rat' nhju`.Em se~ co' ga'ng dE~ moj chjen dc nhu xua.Em nghj~ chac' anh cu~ng zay dung' hok?Khj em zjet' baj` na`j cu~N la` luc' em dg rat' pu`n.
dai_map
A12 Member
A12 Member

Posts Posts : 208

Giới tính Giới tính : Nam Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : +)aj /\/\ap
Đến từ Đến từ : dek coa\'
Cục cưng Cục cưng : ...........Sad............Sad................... 3010

Bài gửiTiêu đề: Re: ...........Sad............Sad...................   ...........Sad............Sad................... I_icon_minitimeMon Nov 17, 2008 6:12 pm

amen....cau` cho linh hon` cua? 2 pan nj` dc sieu thoat'... py35 py35 py35
catwhite_kute
A12 Member
A12 Member
catwhite_kute

Posts Posts : 70

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Hổ Cáp Tự giới thiệu Tự giới thiệu : kut3
Đến từ Đến từ : Los Angeles

Bài gửiTiêu đề: Re: ...........Sad............Sad...................   ...........Sad............Sad................... I_icon_minitimeTue Nov 18, 2008 6:57 pm

Daj map zo zjen woa'.Noj' zay la` sao na`?Da`ng hoa`ng laj dj nhoa.Hok wanh' chjt' h doa'
pizz_banhkem
A12 Member
A12 Member
pizz_banhkem

Posts Posts : 10

Giới tính Giới tính : Nữ Chòm sao Chòm sao : Cự Giải Tự giới thiệu Tự giới thiệu : rat^' thjx' an banh kem hehe .Con cua? tong? thong^
Sở thích Sở thích : An hok ngoi^` roi` hok co viec. lam` her her( con tong? thong' moa` hehe)
Đến từ Đến từ : Mat. trang
Tui Tui : ...........Sad............Sad................... 6548e941ec
Cục cưng Cục cưng : ...........Sad............Sad................... Uk11

Bài gửiTiêu đề: Re: ...........Sad............Sad...................   ...........Sad............Sad................... I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 4:08 pm

hjzz........ pun` zj......... y21
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ...........Sad............Sad...................   ...........Sad............Sad................... I_icon_minitime

...........Sad............Sad...................
Trang 1 trong tổng số 1 trang